Ngắm cảnh bình minh và hoàng hôn đẹp mê hồn trên khắp thế giới

09:38 16/05

Bình minh và hoàng hôn là cảm hứng bất tận giúp các nhiếp ảnh gia có được những bức ảnh đẹp mê hồn.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 1

Bình minh tại Durde Door ở Dorset, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 2

Cảnh hoàng hôn tại Cảng Poole cũng tại Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 3

Cực quang trên đầm băng Jokulsarlon ở Iceland.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 4

Cảnh chạng vạng tối tại Cảng Wareham, Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 5

Bình minh trên Vịnh Worbarrow, Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 6

Bờ biển Trebarwith ở Bắc Cornwall, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 7

Thác Haifoss tại Nam Iceland.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 8

Vườn Quốc gia Lake District ở Cumbria, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 9

Bình minh tại Núi St. Michael ở Conrwall.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 10

Thành phố Dubrovnik ở Croatia.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 11

Cảng Cobb ở Lyme Regis, Dorset trong buổi sáng sớm mùa Đông.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 12

Nhà thờ trên đảo Bled ở Slovenia trong buổi hoàng hôn.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 13

Nhà thờ Bradworthu ở Bắc Devon, Anh, trong một sớm mù sương.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 14

Bờ biển Pleinmont, Guernsey, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 15

Bình minh tại Portland, Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 16

Lâu đài Corfe, Dorset trong nắng sớm./.

Theo VOV

Bình luận

Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết

Gửi bình luận

Truyền hình trực tuyến
Đang phát: Dân ca: Về miền thương nhớ
Thời sự Hưng Yên thứ 7 ngày 26/05/2018.
Thời sự Hưng Yên thứ 7 ngày 26/05/2018.
Thời sự Hưng Yên thứ 6 ngày 25/05/2018.
Thời sự Hưng Yên thứ 5 ngày 24/05/2018.
Trái trang 1 - Chi tiếtTrái trang 1 - Chi tiếtTrái trang 1 - Chi tiết

CHƯƠNG TRÌNH TRUYỀN HÌNH 27/05/2018

05:30 Thể dục buổi sáng
05:40 Phim tài liệu: Tiếng trống trời xoa dịu nỗi đau
06:00 Thời sự Hưng Yên
06:25 Phổ biến pháp luật
06:30 Thời sự đồng bằng sông Hồng
07:00 Phim truyện: Nước mắt phụ nữ - Tập 30, 31
08:30 Tạp chí sức khỏe và đời sống
09:00 Phim tài liệu: Nguyên Baby
09:25 Du lịch qua màn ảnh nhỏ: Tìm về đảo cò Chi Lăng Nam
10:00 Lưu giữ hồn quê
10:45 Di sản văn hóa: Xẩm trong đời
11:00 Thời sự đồng bằng sông Hồng
11:30 Bản tin trưa
11:50 Điểm báo
12:00 Phim truyện: Hoa bay - Tập 8
12:50 Thế giới động vật: Sự sống của loài chim - Phần 2
13:05 Ca nhạc: Tổ quốc nhìn từ biển
13:20 Du lịch qua màn ảnh nhỏ: Xuân về nơi hải đảo
13:50 Phim tài liệu: Tiếng vọng sau cơn bão
14:10 Dân ca: Còn duyên
14:40 Góc cuộc sống: Thư viện không khóa
15:00 Sân khấu: Đường mòn trên biển
16:50 Bản tin Chính phủ tuần qua
17:00 Chương trình Ếch xanh kể chuyện
17:10 Chương trình thiếu nhi: Tuyển lễ tân đâu dễ
17:30 Phim truyện: Cạm bẫy thiên thần, tập 16
18:30 Dân ca: Về miền thương nhớ
18:50 Điểm báo + Thông tin sức khỏe
19:00 Tiếp sóng thời sự VTV
19:50 Thời sự Hưng Yên + Dự báo thời tiết
20:15 Thông tin sức khỏe
20:20 Hộp thư truyền hình
20:30 Phim truyện: Lắng nghe trái tim - Tập 10, 11
22:00 Thời sự đồng bằng sông Hồng
22:20 Phim tài liệu: Tiếng vọng sau cơn bão
22:40 Tinh hoa Phố Hiến
23:00 Thời sự Hưng Yên
Trái trang 2 - Chi tiết
Trái trang 3 - Chi tiết